เรื่อง นิยาย สตอรี่ น้องสาวคนนี้...พี่ขอนะ!(์Ncหวานๆเบาๆ)


วันที่เผยแพร่ Sat Jun 23 2012 06:41:00 GMT-0400 (EDT)
วันที่แก้ไขล่าสุด Fri Oct 12 2012 07:08:23 GMT-0400 (EDT)
 
 
ตอนล่าสุด
สถานะ
จบแล้ว
คนเข้าชม
ครั้ง
Cool
Cool
ติดตาม
คน
เนื้อเรื่อง ตอน ล่าสุด เรื่อง นิยาย นิยายมาใหม่

เป็นNCนะค่ะ...ถ้าเขียนผิดพลาดขัดข้องอะไรก็ช่วยกันเม้นส์บอกหน่อยนะค่ะ

เสื้อผ้าผู้ชายเท่ๆ

พลอยตะวัน(พี่ตะวัน)

พี่ชายที่แสนดีและสามีที่น่ารัก...เพราะน้องสาวที่สนิทสนมกันมาตั้งแต่เด็กขอร้องให้แต่งงานด้วยเขาเลยต้องรับคำอย่างช่วยไม่ได้

รัญชิดา(หนูดา)

เพราะไม่อยากจะต้องยอมแพ้ณัฐดนัยเธอจึงทำทุกอย่างเพื่อให้รอดพ้นจากเงื้อมมือของเขาแต่ดันมาเจอเข้ากับเงื้อมมือของพลอยตะวันแทน

ณัฐดนัย(พี่ณัฐ)

หนุ่มแบดบอยเอาแต่ใจ อยากได้อะไรต้องได้ เลือดร้อน หยาบคาย นิสัยเสียเพราะเหตุเนี้ยหนูดาของเราเลยเกลียดเข้าไส้

มันทนา(มัทร)

เธอคนนี้โชคร้ายพอพ่อแม่ตายเลยต้องย้ายมาอยู่กับแม่บ้านของณัฐดนัย เพราะความสวยบาดใจทำให้ตกอยู่ในอันตรายโดยเจ้านายจอมหื่น

ลำดับชื่อตอนupdateอ่านคอมเม้นต์
1ตอน ชื่อตอน รัก-ไม่รักล่าสุด Sun Aug 26 2012 10:38:57 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13682
2ตอน ชื่อตอน รักครั้งแรกล่าสุด Fri Sep 21 2012 18:41:32 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14523
3ตอน ชื่อตอน คืนแรกของเราล่าสุด Sat Sep 01 2012 06:56:58 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15793
4ตอน ชื่อตอน อาหารเช้ามื้อพิเศษล่าสุด Fri Sep 07 2012 12:08:39 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13517
5ตอน ชื่อตอน เข้าหอแทน(Nc…)ล่าสุด Sun Jul 15 2012 10:52:12 GMT-0400 (EDT)อ่าน 28499
6ตอน ชื่อตอน คนใจร้าย(คุณณัฐหื่นอีกแล้ว)ล่าสุด Mon Jun 25 2012 15:32:22 GMT-0400 (EDT)อ่าน 23070
7ตอน ชื่อตอน เรือนหอล่าสุด Wed Aug 22 2012 16:18:09 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13934
8ตอน ชื่อตอน เจ้าสาวแสนงอนล่าสุด Sat Jul 07 2012 10:50:58 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15935
9ตอน ชื่อตอน รัก/หลับ...ล่าสุด Sun Aug 26 2012 13:08:04 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15467
10ตอน ชื่อตอน ความในใจ(Nc…มานิดนึง)ล่าสุด Sat Sep 15 2012 07:51:44 GMT-0400 (EDT)อ่าน 19525
11ตอน ชื่อตอน คนรักเมีย (พี่ณัฐจะหวานแว้ว^ ^)ล่าสุด Fri Oct 05 2012 10:23:42 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15512
12ตอน ชื่อตอน คนใจร้าย2(NC+)ล่าสุด Thu Jun 28 2012 16:33:54 GMT-0400 (EDT)อ่าน 30779
13ตอน ชื่อตอน แต่งงานกันเถอะล่าสุด Thu Jun 28 2012 16:59:39 GMT-0400 (EDT)อ่าน 16529
14ตอน ชื่อตอน อีกคนที่รักเธอล่าสุด Sat Sep 29 2012 12:01:29 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11313
15ตอน ชื่อตอน บทสรุประหว่างเราล่าสุด Fri Oct 12 2012 14:08:22 GMT-0400 (EDT)อ่าน 18209
16ตอน ชื่อตอน ความห่วงใยล่าสุด Mon Jun 25 2012 15:10:19 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14703
17ตอน ชื่อตอน เปลี่ยนตัวเจ้าบ่าวล่าสุด Fri Jun 29 2012 16:06:12 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14792
18ตอน ชื่อตอน กิจกรรมของเราล่าสุด Sun Jul 22 2012 16:25:17 GMT-0400 (EDT)อ่าน 17031
19ตอน ชื่อตอน ปรับอารมณ์(Ncนิดนึง)ล่าสุด Sat Jun 23 2012 16:03:21 GMT-0400 (EDT)อ่าน 27255
20ตอน ชื่อตอน มารหัวใจล่าสุด Sun Jul 29 2012 11:24:18 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14544
21ตอน ชื่อตอน เจ้านายอารมณ์ไหน2ล่าสุด Sun Jul 01 2012 15:57:55 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15601
22ตอน ชื่อตอน เศษความรักที่หลงเหลือ(Nc...)ล่าสุด Sat Jul 07 2012 18:29:50 GMT-0400 (EDT)อ่าน 26893
23ตอน ชื่อตอน เจ้านายอารมณ์ไหนล่าสุด Sun Jul 01 2012 15:03:32 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15604
24ตอน ชื่อตอน ความพ่ายแพ้ล่าสุด Sun Jun 24 2012 15:52:38 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14772
25ตอน ชื่อตอน เจ้าบ่าวของหนูดาล่าสุด Sun Jun 24 2012 07:10:21 GMT-0400 (EDT)อ่าน 17848
26ตอน ชื่อตอน สัญญาของ2ตระกูลล่าสุด Sun Jun 24 2012 08:31:37 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15402
27ตอน ชื่อตอน บทนำล่าสุด Sat Jun 23 2012 14:58:28 GMT-0400 (EDT)อ่าน 18563
28ตอน ชื่อตอน เด็กดีล่าสุด Sat Jul 07 2012 08:16:37 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14860
29ตอน ชื่อตอน เศษความรักที่หลงเหลือ2(Nc...)ล่าสุด Sun Jul 08 2012 09:31:24 GMT-0400 (EDT)อ่าน 25770
30ตอน ชื่อตอน ต่างคนต่างความคิดล่าสุด Fri Jul 13 2012 14:11:08 GMT-0400 (EDT)อ่าน 15278
31ตอน ชื่อตอน พลอยตะวันเปลี่ยนไป(พี่ตะวันเริ่มเเล้ว!)ล่าสุด Sat Jul 14 2012 17:08:43 GMT-0400 (EDT)อ่าน 16983
32ตอน ชื่อตอน วันวิวาห์วุ่นวายล่าสุด Sun Jul 15 2012 09:41:26 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14733
33ตอน ชื่อตอน เข้าหอแทน(Nc…2)ล่าสุด Fri Jul 20 2012 18:43:15 GMT-0400 (EDT)อ่าน 27504
34ตอน ชื่อตอน ขอโทษ(Ncเบาๆเล็กๆน้อยๆ)ล่าสุด Sun Jul 22 2012 14:50:08 GMT-0400 (EDT)อ่าน 22758
35ตอน ชื่อตอน ต่างคนต่างความคิด2(Nc…)ล่าสุด Sat Jul 14 2012 07:06:41 GMT-0400 (EDT)อ่าน 23006
36ตอน ชื่อตอน รักไปเจ็บไปล่าสุด Fri Jul 27 2012 14:52:51 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14972
37ตอน ชื่อตอน ชีวิตรักวันแรกล่าสุด Sat Jul 21 2012 19:14:26 GMT-0400 (EDT)อ่าน 17336
38ตอน ชื่อตอน ทำงาน2ล่าสุด Mon Sep 24 2012 15:42:09 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11370
39ตอน ชื่อตอน ฮันนี่มูนล่าสุด Wed Jul 25 2012 17:02:34 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14735
40ตอน ชื่อตอน ง้อ-งอนล่าสุด Wed Jul 25 2012 12:09:20 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14801
41ตอน ชื่อตอน ความรู้สึกที่แปลกไปล่าสุด Thu Aug 23 2012 14:57:35 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13761
42ตอน ชื่อตอน สั่งสอนเด็กดื้อ(์ล่าสุด Sun Sep 16 2012 16:46:14 GMT-0400 (EDT)อ่าน 20104
43ตอน ชื่อตอน ทำงานล่าสุด Sat Sep 22 2012 17:27:11 GMT-0400 (EDT)อ่าน 12282
44ตอน ชื่อตอน เจ็บปวดครั้งสุดท้าย2(Nc…)ล่าสุด Mon Oct 08 2012 11:01:50 GMT-0400 (EDT)อ่าน 17418
45ตอน ชื่อตอน ผิดพลาดครั้งใหญ่2ล่าสุด Sun Sep 30 2012 19:39:58 GMT-0400 (EDT)อ่าน 12739
46ตอน ชื่อตอน เสียใจล่าสุด Mon Oct 01 2012 12:23:13 GMT-0400 (EDT)อ่าน 12690
47ตอน ชื่อตอน ความในใจ2(Nc…อีกหน่อยนึง)ล่าสุด Sat Sep 15 2012 17:52:12 GMT-0400 (EDT)อ่าน 19261
48ตอน ชื่อตอน เลิกราล่าสุด Sat Oct 06 2012 10:51:34 GMT-0400 (EDT)อ่าน 12169
49ตอน ชื่อตอน คิดถึงล่าสุด Sun Sep 16 2012 12:17:17 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13911
50ตอน ชื่อตอน เจ็บปวดครั้งสุดท้ายล่าสุด Sun Oct 07 2012 17:31:26 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11765
51ตอน ชื่อตอน นางมารปรากฏตัวล่าสุด Thu Sep 27 2012 17:24:06 GMT-0400 (EDT)อ่าน 10960
52ตอน ชื่อตอน ยุยงให้แตกแยกล่าสุด Fri Sep 28 2012 11:05:55 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11298
53ตอน ชื่อตอน สั่งสอนเด็กดื้อ(Nc….18+)ล่าสุด Fri Sep 21 2012 16:22:56 GMT-0400 (EDT)อ่าน 30739
54ตอน ชื่อตอน เพื่อนล่าสุด Sat Sep 29 2012 09:08:51 GMT-0400 (EDT)อ่าน 10373
55ตอน ชื่อตอน งานล่าสุด Thu Oct 11 2012 16:47:04 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11819
56ตอน ชื่อตอน ผิดพลาดครั้งใหญ่ล่าสุด Sun Sep 30 2012 12:06:22 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13068
57ตอน ชื่อตอน เมียล่าสุด Tue Oct 02 2012 13:02:18 GMT-0400 (EDT)อ่าน 14639
58ตอน ชื่อตอน คำสั่ง Nc…น่ารักๆล่าสุด Sun Sep 30 2012 08:32:38 GMT-0400 (EDT)อ่าน 18020
59ตอน ชื่อตอน จบ!!!ล่าสุด Tue Oct 02 2012 16:18:09 GMT-0400 (EDT)อ่าน 13390
60ตอน ชื่อตอน ดูงานต่างประเทศล่าสุด Thu Oct 11 2012 10:14:48 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11495
61ตอน ชื่อตอน คำสั้นๆที่ปวดใจล่าสุด Sat Oct 06 2012 14:12:30 GMT-0400 (EDT)อ่าน 11718
62ตอน ชื่อตอน ลาจากเพื่อจะจบล่าสุด Thu Oct 11 2012 14:35:14 GMT-0400 (EDT)อ่าน 12313

ความคิดเห็น

หนูดาแสบจริงๆอิอิ

โดย    เมื่อ Fri Jan 09 2015 18:14:37 GMT-0500 (EST) จากนิยายตอน

นี้ก็ร้ายเอาแต่ใจ

โดย    เมื่อ Fri Jan 09 2015 18:18:48 GMT-0500 (EST) จากนิยายตอน
สนุกมากขอนิยายแบบนี้อีกนะค่ะตอนแรกหัวใจแทบวายเลยห้องไห้ด้วยคิดว่าพระเอกนางเอกจะไม่ได่คู่ด้วยกันซะแล้วแต่งได้ลึ้กซึงมากขอบคุณสำหรับนิยายดีดีที่มีไห้อ่าน
โดย    เมื่อ Fri Jun 12 2015 14:52:41 GMT-0400 (EDT) จากนิยายตอน

แสดงความคิดเห็น

ชอบเรื่องนี้มอบ Cool ให้เลย

ข้อความทีท่านได้อ่านจาก เว็บเพจนี้ เกิดขึ้นจากการเขียนโดยสาธารณชน และ เผยแพร่โดยอัตโนมัติ ผู้ดูแลเว็บไซต์แห่งนี้ ไม่ได้เห็นด้วย และไม่ขอรับผิดชอบ ต่อข้อความใดๆทั้งสิ้น ดังนั้นผู้อ่านทุกท่าน โปรดใช้วิจารณญาณ ในการกลั่นกรองด้วยตนเอง และ ถ้าหากท่านพบเห็นข้อความใดๆ ที่ ขัดต่อกฎหมาย และ ศีลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ webmaster@NiYay.com เพื่อทีมงานจะได้ ดำเนินการในทันที ขอขอบพระคุณ


สงวนลิขสิทธิ์ © 2014 NIYAY.COM